Trung Học Cơ Sở Thọ Sơn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trung Học Cơ Sở Thọ Sơn

các dân chơi vào chém gió nhé

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Bằng Bik
modreaators
modreaators
Bằng Bik

Cảm ơn : 4

Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitimeSun Dec 18, 2011 1:40 am

Mặc dù hiện tại a ko phải là thành viên THCS Thọ Sơn nữa . Nhưng cũng đc 4 năm gắn bó dưới mái trường này rồi , nên quay lại cho vui vẻ tý nhỉ . Từ hồi còn học tới h ko quên đc mái trường này . Đếm đéo xuể bao nhiêu lần lên uống nước chè phòng hội đồng rồi . Kỷ niệm vui buồn cũng có . Từ những pha đái bậy sau phòng hiệu trưởng đến những pha gay gấn ăn trộm bóng của Xuân già ( thằng bảo vệ cùi bắp ) . Nói chung thì thôi rồi giợi thiệu sơ qua thế thôi còn hầu như các mem hiện tại đều biết a rồi . Có gì ae có gắng hoạt động phát triển forum này nhé . Diễn đàn mới mở nên cũng ít người cố gắng để Thọ Sơn sẽ có 1 diễn đàn riêng của minh nha ! Very Happy

Được sửa bởi Bằng Bik ngày Mon Dec 19, 2011 5:17 am; sửa lần 1.
Admin
Admin
Admin
Admin

Cảm ơn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitimeSun Dec 18, 2011 12:45 pm

Hay Hay Mọi người ơi Viết nHiều lên nào vì 1 forum v2 chém gió hay
https://thcsthoson.forumvi.net
vitamin_emzin
Mod
Mod
vitamin_emzin

Cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitimeSun Jan 01, 2012 9:01 pm

her. a này vít văn hay nhể. mai e cắp bút bái sư nhá Shocked Shocked
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitimeTue Jan 03, 2012 11:46 am

Bái luôn đi ko lại phí em ơi Smile~
tinhyeuthanchet_vt
modreaators
modreaators

Cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: nguoi` ha^m mo^ anh.....   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitimeFri Jan 06, 2012 4:14 pm

anh nay` sieu nhan muz.... bai'' anh day'' la` su? phu thy` hong? doi` em mat'. he2... ns the' thui anh day'' la` mot da^n choi pho^'' nui' day'... trai lang dick' thuk muz`... boys lang` 27 27 27 27 27 27 27 27
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 8:34 am

Vai~ lz thanh Nien 19 19 19 19 19 19
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))   Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =)) Icon_minitime

Mem cũ 2k10 quay lại hỏi thăm các em mới nổi =))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sinh Học Đấy Quay Tay Đi :)) :)) :))